| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/TD/P PayPal |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Giao diện LCM | Giao diện RGB 8 bit |
|---|---|
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Số pixel | 400 × 400 pixel |
| hàng hóa | 1Màn hình LCD TFT tròn 0,6 inch |
| Phân cảnh kích thước | 107,23mm x 107,23mm x 9.73mm |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT tròn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Loại màn hình | TFT |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TFT |
| Cảng | THÂM QUYẾN |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Từ khóa | Hình tròn |
| Độ phân giải LCD | 544*506 chấm |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích thước bảng điều khiển | 3,6 inch (đường chéo) |
| kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Loại chạm | có/không có RTP/CTP |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Đầu nối | 14pin ổ cắm FPC |
| Kiểu | IPS |
| tên | Màn hình LCD TFT tròn |
|---|---|
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Khu vực hoạt động | 32.4 (w)* 32.4 (h) mm |
| Nhìn xung quanh | Φ101,52mm |
|---|---|
| Loại LCD | LCD TFT |
| Giao diện LCM | Giao diện BIT MIPI 4 LANE |
| Mô -đun DIPLINE Kích thước | 105.6*109,87*2.13 |
| IC LCD | NV3051F |
| Giao diện | 3line SPI + 18bit RGB |
|---|---|
| Xem hướng | Miễn phí |
| Loại LCD | AMOLED, Thường màu đen |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| độ sáng bề mặt | 250nit |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Nghị quyết | 800*800 |
| Kích thước AA | Φ87,6mm |
| Góc nhìn | Tất cả giờ |
| Loại bảng điều khiển | IPS |