| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |
| Kích thước tổng thể | 235 × 143 × 6,53 mm |
|---|---|
| Giao diện | RGB |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| tên | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt | 450cd/m2 |
| Loại LCD | ma trận hoạt động a-Si TFT |
| Số điểm | 240x(RGB)x320 |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT 5 inch |
|---|---|
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Khu vực trưng bày | 55,44 (h) x98.64 (v) mm |
| Đèn hậu | 56leds, 160mA, 21,5V |