| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| IC điều khiển | HT1623 |
|---|---|
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 80 |
| Phân cực trở lại | Transmissive |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nền | Màu đen |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Hoạt động temp. | -10 ~+60 |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
|---|---|
| Độ chói | 300 (phút), 450 (Điển hình) |
| Khu vực hoạt động | 40*75 |
| Kiểu | Và |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Đơn đặt hàng nhỏ | Đã chấp nhận |
| Đầu nối | Pin hoặc Zebra |
| tình trạng lái xe | 4,5 V |
| Đèn nền LED | trắng |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| tên | Màn hình LCD màu |
|---|---|
| Kiểu | Và |
| năng lực sản xuất | 1000000 miếng/năm |
| Xem hướng | Góc nhìn đầy đủ, chế độ xem đầy đủ |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn | 178 độ |
| Tính cách | trắng |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| kích thước phác thảo | 58,01*61,38*2,45,41,7*56,16*3,35mm |
| Name | VA LCD Module |
|---|---|
| Viewing Direction | 12 O'clock |
| Driver Ic | AIP31621E |
| Production Capacity | 800000pieces/Year |
| Display Type | VA LCD Display |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-+60℃ |
|---|---|
| Mô hình IC điều khiển | HT1621 |
| tên | Màn hình LCD 2 chữ số |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 85 |
| DẪN ĐẾN | 3 cái cắm đèn LED |