| tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Nghị quyết | 170*320 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| giao diện | 4SPI |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Màn hình chạm | Không. |
| Đang xem | Toàn cảnh |
| Số PIN | 24 mã PIN |
| Gam màu | RGB 100% |
| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích cỡ | 1,3 inch |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Khu vực hoạt động | 43,2(H) *57,6(V) (2,8 inch ) |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2(nit) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Số ghim | 50pin |
| Kích thước AA | 43,20 X 57,60 mm |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 50(W)X69.2(L)X2.35(T)mm |
| Nghị quyết | 480x640 chấm |
| Đầu nối | Loại đầu nối FPC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 60°C |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| Giao diện | MCU 8//16 BIT RGB 16/18BIT |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+60 |
| Kiểu | Màn hình LCD IPS TFT |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Số pixel | 240 (H)×320(V) |
| Xem hướng | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
|---|---|
| Số ghim | 25 chân |
| Kết nối | Hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Loại LCD | IPS |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Tính năng hiển thị | Chống ánh sáng, không nhấp nháy, đèn xanh thấp |
| Đèn hậu | dẫn |
| Độ sâu màu sắc | 16,7 triệu màu |