| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Loại bảng | LCD |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Nghị quyết | Độ phân giải cao |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Nguồn sáng | Đèn LED trắng*6 (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,3 inch |
| Số ghim | 45 chân |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Cắm (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Độ sáng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại LCD | TFT |
| công nghệ | LCD |
| Kết nối | SPI |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Lái xe IC | NV3041A-01 |
|---|---|
| Độ chói | 400cd/m2 |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| Phác thảo kích thước | 105,46x67,10x3,00mm |
| Kích thước AA | 30,60(W) x 40,80(H) |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Số pin | 14 chốt |
| Các loại giao diện | SPI 4 dây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Tùy chỉnh | ủng hộ |
| góc nhìn | Tất cả giờ |
| Kích cỡ | 5,5 inch |
| Kích thước phác thảo LCM | 76,44x135,20x3,31mm |