| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/TD/P PayPal |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Đèn nền | Tiêu thụ năng lượng thấp |
|---|---|
| Giao diện | MCU16 bit |
| Kiểu | TFT, LCD TFT |
| Pixel sân | 480x800 |
| phác thảo mm | 57,86*97,70*3,93MM |
| FPC | 40PIN |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Trình điều khiển IC | ST7262 |
| Nhiệt độ hoạt động (° C) | -20 ~ 70 |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +70 ° C. |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Số ghim | 24 mã PIN |
| Giao diện | MCU (Có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước phác thảo | 31,52x33,72x1,8 mm |
| Screentype | màn hình LCD |
| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| tên | Màn hình LCD TFT tròn |
|---|---|
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Khu vực hoạt động | 32.4 (w)* 32.4 (h) mm |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước mô -đun | 54,48 (h) × 84,71 (w) × 2.10 (t) mm |
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TSD |
|---|---|
| Màu sắc | Thông thường màu đen |
| Kích cỡ | 2,48 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Loại đèn nền | Đèn nền LED |