| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Kích thước AA | 10,8(H) x 21,7(V)mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích cỡ | 5 inch |
| Khu vực hoạt động | 62,10(H)x110,40(V) |
| Độ phân giải LCD | 544*506 chấm |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích thước bảng điều khiển | 3,6 inch (đường chéo) |
| kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |
| công nghệ | LCD |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2.95 inch |
| Lái xe | ST7701S |
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | IPS |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Kích cỡ | 1,47 inch |
| Kích thước | 42,72(H)* 60,26(V)* 2,40(D)mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Kết nối FPC | 18PIN, loại hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Màu hiển thị | 16,7 triệu |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 13,3 inch |
| Khu vực hoạt động | 293,76 X 165,24 (mm) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Tên | 3.5 inch TFT LCD Display Module |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | RGB & MCU |
| Loại hiển thị | TFT |