| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ขนาด AA | 10.8(ส) x 21.7 (วี) มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 70 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 62.10(ส)x110.40(วี) |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.95 นิ้ว |
| Οδηγώ | ST7701S |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาด | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ขนาด | 1.47 นิ้ว |
| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| แสดงสี | 16.7 ม |
|---|---|
| ขนาด | 13.3 นิ้ว |
| พื้นที่ใช้งาน | 293.76 x 165.24 (มม.) |
| ความสว่าง | 1,000 ซีดี/ตารางเมตร |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ชื่อ | 3โมดูลจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน | 320*480 |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| อินเทอร์เฟซ | RGB & MCU |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |