| ชื่อ | โมดูล LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | FSTN (สีเทา) บวก |
| ขนาดจอแสดงผล | 128X64 |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ไอซีไดร์เวอร์ | UC1701X |
| ปณิธาน | 128x 64 พิกเซล |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | fstn |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| ตัวเชื่อมต่อ | COG+FPC, 10pin |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| ประเภท LCD | tn, บวก |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ถึง +80℃ |
| ขนาดหน้าจอ | 58(H)*41.56(W)*4.5(T)มม. หรือขนาดที่กำหนดเอง |
| โหมดแสดงผล | เชิงบวก , ทรานสเฟลกทีฟ |
| จำนวนจุด | 128x64 จุด |
| ชื่อ | จอ LCD 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ประเภท LCD | STN เชิงบวก |
|---|---|
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| ขนาดโมดูล | 79.05 x 39.5 x 8.24 มม. |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| กำลังดูขนาด | 26.355x 25.33 มม |
| ประเภทสินค้า | FSTN เชิงบวก |
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| โหมดการแสดงผล | จอ LCD กราฟิก 128x64 |
|---|---|
| จุด / ความละเอียด | 128 × 64 จุด |
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| วิธีการขับรถ | 1/65D 1/9B, VIcd = 9.8V, Vdd = 3.0V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาด | 65.8 X 36.8 X 6.2 มม |
|---|---|
| กำลังดูขนาด | 53.0 X 24.6 มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| มุมมอง | 6:00 น |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | แบ็คไลท์สีเขียว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +60°C |
| ปณิธาน | 128X64 |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |