| พื้นที่ใช้งาน | 66.52 (ก) x33.24(ส) |
|---|---|
| แสงไฟ | แสงไฟ LED (โดยปกติจะเป็นสีขาวหรือสีน้ำเงิน) |
| อินเทอร์เฟซ | MCU |
| ขนาดหน้าจอ | 80.0(ก) X 54.0 (ส) X 9.7(ล) |
| ไอซีคอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ขนาดจอแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
|---|---|
| ความสว่าง | 180 CD/M2 |
| มุมมอง | 6:00 น |
| ขนาดโมดูล | 79.05(ย) X 35.2(ก) X 8.04(ส) (มม.) |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ผู้ติดต่อ | FPC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง + 50°C,-10°C ถึง + 60°C,-20°C ถึง + 70°C, |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
|---|---|
| ชื่อ | จอจอ LCD |
| จำนวนพิน | 32พิน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ปณิธาน | 128*64pixels |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 3.3V |
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | S6B0724 |
| ประเภทแผ่น | โมดูล LCD STN-LCD |
| แบบอย่าง | จอจอ LCD |
| แรงดันไฟฟ้า | 3-5V |
|---|---|
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ที่ถ่ายโอน |
| ขนาดแผง | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแผง | โมดูล LCD TN-LCD |
| ขนาดภาพ | 35.8x36.75 มม./ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, การแพทย์, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริโภค |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ประเภทการแสดงผล | COG (Chip-on-Glass) |
| ไอซีไดรเวอร์ | S6B0724 |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ~ 70 ° C |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ |
| ประเภทการแสดงผล | COG (ชิปบนกระจก) LCD |
|---|---|
| ปณิธาน | 128 X 64 พิกเซล |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.0V |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซแบบอนุกรม/ขนาน |
| ขนาดโดยรวม | 58.70×38.50×4.50(ไม่รวมความยาว FPC) |
| ไอซี | ST7567 |