| โหมดแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ปณิธาน | 320 x 240 พิกเซล |
| ขนาด | 3.5 นิ้ว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(ส)* 73.44(วี) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | fstn, บวก, transflective |
| ดูทิศทาง | 6.00 น. |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 9.2V |
| สี | 262K |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 13.82 (h)*23.04 (v) มม. |
| ขนาด | 16.12 (h)*29.76 (v)*1.52 (d) มม. |
| ขนาด | 1.06 นิ้ว |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 250 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | ทีเอฟที |
| การเชื่อมต่อ | การเสียบปลั๊ก (ปรับแต่งได้) |
| ขนาดจอแสดงผล | 20.2 นิ้ว |
| มุมมอง | 12:00 น |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ชื่อ | 3โมดูลจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ปณิธาน | 320*480 |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| อินเทอร์เฟซ | RGB & MCU |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| สี | 262K |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ความส่องสว่าง | 1,000 cd/m2 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | ZIF |
| พื้นที่ใช้งาน | 137.47(กว้าง) x 77.23(สูง) (มม.) |
| ปณิธาน | 1024x600 พิกเซล |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน tft | 95.04(ก)*53.856(ส)มม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| ลูมิเนซ | 300cd/m2 |
| ขนาดโมดูล | 105.5 (w)*67.2 (h)*4.95 (t) มม. |