| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0v |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อินเทอร์เฟซ | ตัวเชื่อมต่อ, LVDS, MIPI, RGB, 8 บิต) |
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| โหมดการแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD 7 |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | HTN ลบ, ส่งผ่าน |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | 0 ถึง 50 ℃ |
| ไดรเวอร์ IC | AIP31621E |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| มุมมอง | เวลา 3 โมง |
|---|---|
| ขนาด VA | 50.5(ก)* 88.5(ส) มม |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72 (h)* 48.96 (v) มม. |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 160 CD/M2 |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว 2pcs |
|---|---|
| ปณิธาน | 128X64 |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7033 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ℃ ถึง 80 ℃ |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | PIN (ปรับแต่ง) |
| ขนาด VA | 105(ก)* 51(ส) มม |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| หมายเลขพิน | 19พิน |
|---|---|
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแสดง | วีเอแอลซีดี |
| อคติ | 1/3 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |