| มุมมองภาพ | ทุกโมง |
|---|---|
| ประเภทบลู | E-LED |
| ประเภทจอแอลซีดี | จอ TFT ขนาด 10.1 นิ้ว |
| การใช้พลังงานของลอจิก | จะแจ้งภายหลัง |
| อินเตอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
| ขอบเขตสี | RGB |
|---|---|
| ขนาด | 1.22 นิ้ว |
| ประเภทจอแอลซีดี | ทีเอฟที |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 100000 pc/monthes |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | COB+PIN |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ/ไอ2ซี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| การแก้ไข | 128x64 พิกเซล |
| ความเหมาะสม | Arduino, Raspberry Pi ฯลฯ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ตัวเชื่อมต่อ | PIN, 17 ตัวเลข |
| วป | 5V |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภท LCD | การแสดงผลแบบแบ่งส่วน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
|---|---|
| พิมพ์ | จอแสดงผลเวอร์จิเนีย |
| หมายเลขพิน | 49พิน |
| มุมมองทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| สภาพการขับขี่ | 5.0 V |
| แสดงขนาดเค้าร่าง | 83 (สูง) * 76 (กว้าง) * 1.1 มม. (T) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10~60℃ |
| วิธีการขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| ส่วนงาน | การแสดง 7 ภาค |
| ชื่อ | จอ LCD สี |
|---|---|
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| กำลังการผลิต | 1000000ชิ้น/ปี |
| การดูทิศทาง | มุมมองเต็มรูปแบบมุมมองเต็มรูปแบบ |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| มุมมอง | 178 องศา |
| อักขระ | สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | วีเอแอลซีดี |
| มิติเค้าร่าง | 58.01*61.38*2.45,41.7*56.16*3.35 มม. |