| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 40พิน |
| การเชื่อมต่อ | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| อุปทานการทำงาน | 5.0V |
|---|---|
| โหมดไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ซัง+ม้าลาย |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| โหมดแสดงผล | VA ลบ |
|---|---|
| มุมมองทิศทาง | 6o′clock |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 4.8V |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | transflective transmissive (กำหนดเอง) |
| สภาพขับเคลื่อน | 1/4 Duty1/3Bias |
| สีพื้นหลัง | สีเขียว |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | tn, บวก |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| หน้าที่ | 1/4 |
| พื้นที่จัดเก็บ | -30 ℃ ถึง 80 ℃ |
| ชื่อ | แผง TFT LCD |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| มุมมอง | ฟรี |
| ประเภทการแสดงผล | แบน |
| ชื่อ | หน้าจอ TFT LCD ขนาด 7 นิ้ว |
|---|---|
| กำลังดู | 6 นาฬิกา |
| ประเภทของผู้ให้บริการ | OEM/ODM |
| ปรับแต่ง | หนุน |
| พื้นที่ดู | 154.08 (W) × 85.92 (h) มม. |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 160*160 Pexels |
| ประเภทจอแอลซีดี | fstn, transflecitve/positive, 1/160duty, 1/10bias |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| พื้นที่ดู | 60.00 × 60.00 มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | วีจีเอ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ประเภทแผ่น | เทนเนสซี |
| เวลาตอบสนอง | 3 มิลลิวินาที |
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| ขนาดโดยรวม | 55.26x84.69x3.35 มิลลิเมตร |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | MIPI (ปรับแต่งได้) |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
|---|---|
| สัมผัส IC | st1624i |
| ประเภทแผง | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| พื้นที่ใช้งาน | 32.4 (w)* 32.4 (h) มม. |