| โหมดอินเทอร์เฟซ | 8 บิต 6800,8 บิต 8080 |
|---|---|
| รูปแบบสี | จอแสดงผลเชิงลบของฟิล์มสีดำ |
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| คอนโทรลเลอร์ | UC1698U (COG) |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน | 3.0V |
| ความละเอียดการแสดง | 132*64 |
| ไฟหลัง | ไฟ LED สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | ส่วนงาน |
| วป | 5V |
|---|---|
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 43 (h) มม. |
| ตัวเชื่อมต่อ | COB+PIN, 36 ตัวเลข |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| Duty | 1/4 |
|---|---|
| Customized | Customized |
| Polarizer | Transmissive |
| Operating Voltage | 3.3-5V |
| Working | 0 to 50℃ |
| ขนาดเอเอ | 43.20 x 57.60 มิลลิเมตร |
|---|---|
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 50(ก) X 69.2(ย) X 2.35(ย) มม |
| ปณิธาน | 480x640 จุด |
| ตัวเชื่อมต่อ | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | 0~+50℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ขนาดหน้าจอ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พิน 34 ตัวเลข |
| ชื่อ | 7 ภาคจอ LCD |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | เชิงบวก |
| มุมมอง | เวลา 9 โมง |
| โหมดไดรฟ์ | 1/8 หน้าที่ 1/4 อคติ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| คำสั่งเล็ก | ได้รับการยอมรับ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พินหรือม้าลาย |
| สภาพการขับขี่ | 4.5 โวลต์ |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว |
| ชื่อ | โมดูล LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | FSTN (สีเทา) บวก |
| ขนาดจอแสดงผล | 128X64 |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ไอซีไดร์เวอร์ | UC1701X |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| วิธีการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |