| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD เจ็ดส่วน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V-5V |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟ LED สีน้ำเงิน |
| อุปทานการทำงาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส | PIN 36 หมายเลข |
| backligaht | แบ็คไลท์สีน้ำเงิน |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| ประเภทการแสดงผล | TN จอ LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| การเชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย หรือ FPC |
| แสดงสี | สีขาว |
|---|---|
| ประเภท | จอแสดงผล VA LCD |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC-+70ºC |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| จัดส่งโดย | dhl \ ups \ fedex \ ems \ hk โพสต์ ... ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
| ขนาดพื้นที่แสดงผล | 7 นิ้ว |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ขนาดเค้าร่าง | 50.80 x 30.48 |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทการแสดงผล | HTN จอ LCD |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 95 มม. (ยาว) * 50 มม. (กว้าง) |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| โหมดการแสดงผล | HTN เป็นลบ |
| อินเทอร์เฟซ | เข็มหมุด |
| ชื่อ | 7 ภาคจอ LCD |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | เชิงบวก |
| มุมมอง | เวลา 9 โมง |
| โหมดไดรฟ์ | 1/8 หน้าที่ 1/4 อคติ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |