| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |
| จุดสัมผัส | มี 2 ~ 10 |
|---|---|
| ขว้าง | 0.5มม |
| พื้นผิวแข็ง | ≥7ชม. |
| แก้วแข็ง | แก้ว ITO 1.1 มม. |
| มิติเค้าร่าง | 105.5*66.2*2.95 มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ/ไอ2ซี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| การแก้ไข | 128x64 พิกเซล |
| ความเหมาะสม | Arduino, Raspberry Pi ฯลฯ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96×73.44มม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU เป็นตัวเลือก |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความสว่าง | 200 cd/m2 |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| โหมดแสดงผล | สีดำปกติ |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| ดอทเมทริกซ์ | 720 x RGB x 720 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 |
| โหมดแสดงผล | TFT, ตัวส่ง |
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.1462*0.1462 |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20 ~ +70 |
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| แบ็คไลท์ | LED สีขาวสี่ตัว |
| ต้นทาง | จีน |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72มม.×48.96มม |