| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 250 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาดเค้าร่าง | 126.5มม.x100มม.x9.5มม |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 24 บิต-RGB |
| ชื่อ | จอแสดงผลหน้าจอ LCD TFT 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| ขอบเขตสี | sRGB 100% |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 5.0v |
|---|---|
| ประเภท LCD | HTN ส่งผ่าน |
| มุมมอง | กว้าง |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| อุปทานการทำงาน | 5.0V |
|---|---|
| โหมดไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ซัง+ม้าลาย |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| วป | 5V |
|---|---|
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 43 (h) มม. |
| ตัวเชื่อมต่อ | COB+PIN, 36 ตัวเลข |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| แรงดันไฟฟ้า | 3V |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40 ° C ถึง 80 ° C |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 70°C |
| โหมดไดรฟ์ | 1/8 หน้าที่ 1/4 อคติ |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| มุมมอง | ปรับแต่งได้ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |