| ชื่อ | โมดูลจอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 128*64 |
| พื้นที่ดู | 53.50 x 28.80 มม. |
| รายการ | 12864 LCM |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 24PIN, ประเภท ZIF |
| ปณิธาน | ปรับแต่ง |
| ประเภท LCD | VN LCD แสดงผล |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| พิมพ์ | FSTN จอ LCD |
|---|---|
| อุปทานการทำงาน | 3.5V |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ทางเชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/65 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา หรือ 12 นาฬิกา |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สีพื้นหลัง | สีเขียว |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | tn, บวก |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| หน้าที่ | 1/4 |
| พื้นที่จัดเก็บ | -30 ℃ ถึง 80 ℃ |
| ชื่อ | โมดูล LCD ภาค |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| แสงไฟ | สีขาว |
| ปณิธาน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขับ | ST7789V |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | - 10 ° C ถึง + 60 ° C |
| ชื่อ | แผน LCD ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | เทนเนสซีเป็นบวก |
| ขั้วต่อ | FPC จํานวน 50 ตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10~+60℃ |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.0V |
| ชื่อ | LED backlit tft display 7 นิ้ว |
|---|---|
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 450cd/m2 |
| ประเภทจอแอลซีดี | a-Si TFT แมทริกซ์ที่ทํางาน |
| จำนวนจุด | 240x(RGB)x320 |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |