| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ตัวอักษร 8x2 |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0069 หรือเทียบเท่า |
| สีที่แสดง | สีขาว |
| โครงการขับรถ | 1/160 หน้าที่ 1/14 อคติ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | 37 มม. (L) * 17 มม. (W) * 1.1 มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีส่วน |
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| เวลาชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ช่วงสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| พื้นที่แสดงผล | 55.44 (h) x98.64 (v) มม. |
| ไฟหลัง | 56LEDS, 160MA, 21.5V |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
| ทางเชื่อมต่อ | พิน 13 ตัวเลข |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 3.3V |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 78 * 59/56 มม. * 1.1T หรือกำหนดเอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| นำ | สีขาว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
| ประเภท LCD | จอแสดงผล VA LCD |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| แสงไฟ | มีหรือไม่มี |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20℃-+70℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
| การเชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย หรือ FPC |