| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| พื้นที่ทํางาน tft | 95.04(ก)*53.856(ส)มม |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 70°C |
| ลูมิเนซ | 300cd/m2 |
| ขนาดโมดูล | 105.5 (w)*67.2 (h)*4.95 (t) มม. |
| ชื่อ | 4จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
|---|---|
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
| การเชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย หรือ FPC |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 5.0v |
|---|---|
| ประเภท LCD | HTN ส่งผ่าน |
| มุมมอง | กว้าง |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| ขนาดเซ็กเมนต์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | การเชื่อมต่อม้าลาย |
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ขนาดแสดง | ปรับแต่งได้ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| ประเภทการแสดงผล | TN จอ LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| การเชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย หรือ FPC |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| จัดส่งโดย | dhl \ ups \ fedex \ ems \ hk โพสต์ ... ฯลฯ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ RGB 24 บิต |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
| ขนาดพื้นที่แสดงผล | 7 นิ้ว |
| นำ | สีขาว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
| ประเภท LCD | จอแสดงผล VA LCD |