| แสงไฟ | นำ |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ขนาดโมดูล | ปรับแต่ง |
| ประเภทแผง | จอแสดงผล VA LCD |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 1000000 ชิ้น/ปี |
| หน้าที่ | 1/8 |
| แรงดันไฟฟ้า | 5.0V |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ไอซีไดรเวอร์ | HT1623 |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ~ 80 ℃ |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | ซึ่งส่งผ่าน |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| ประเภท LCD | FSTN ((สีดํา-ขาว) |
| ขนาดการแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
| วี.ดี.ดี | 3.0V |
| ความสว่าง | > 100 cd/m2 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ขนาดโมดูล | 84.0 (w) ´44.0 (h)´ 9.3 สูงสุด (t) |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| พื้นที่รับชม LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) มม. |
| ขนาดโมดูล | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3.8 (t) มม. |
| ขับเคลื่อนแรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| เวลาชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ช่วงสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| พื้นที่แสดงผล | 55.44 (h) x98.64 (v) มม. |
| ไฟหลัง | 56LEDS, 160MA, 21.5V |
| ขั้วต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
|---|---|
| โพลาไรเซอร์จอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า | 4.5 โวลต์ |
| มิติเค้าร่าง | 151 (w)* 92 (h)* 2.8 (t) มม. |