| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภท LCD | การแสดงผลแบบแบ่งส่วน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| แสงไฟ | มีหรือไม่มี |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20℃-+70℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 24PIN, ประเภท ZIF |
| ปณิธาน | ปรับแต่ง |
| ประเภท LCD | VN LCD แสดงผล |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| ดูทิศทาง | 6 โมง/12 โมง |
|---|---|
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ผู้ติดต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 3จอ LCD TFT ขนาด.6 นิ้ว |
|---|---|
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| คำจำกัดความของอินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดร์เวอร์ไอซี | ST72566 |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี/มี RTP/ มี CTP |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| สินค้า | จอแสดงผล LCD TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
| ทางเชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/65 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา หรือ 12 นาฬิกา |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | จอ LCD สี |
|---|---|
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| กำลังการผลิต | 1000000ชิ้น/ปี |
| การดูทิศทาง | มุมมองเต็มรูปแบบมุมมองเต็มรูปแบบ |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD มโนครอม |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิ strorage | -30-80'C |
| ขนาดจุด | 0.55mm ((L) * 0.4mm ((W) |
| พื้นที่ดู | 76 (w)*26 (h) มม. |