| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại LCD | Hiển thị phân đoạn |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
| Loại LCD | Màn hình LCD VN |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| Xem hướng | 6h/12h |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Công nghệ | LCD |
| Người tiếp xúc | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| hàng hóa | Màn hình LCD LCD 3,6 inch |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Định nghĩa giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Ic trình điều khiển | ST72566 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+70 |
|---|---|
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | Không có/có RTP/Có CTP |
| Xem góc | Tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình LCD TFT vuông 3.5 inch |
| cách kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/65, độ lệch 1/9 |
| Góc nhìn | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| tên | Màn hình LCD màu |
|---|---|
| Kiểu | Và |
| năng lực sản xuất | 1000000 miếng/năm |
| Xem hướng | Góc nhìn đầy đủ, chế độ xem đầy đủ |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| tên | Mô-đun màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Temp Strorage | -30-80'C |
| Kích thước chấm | 0,55mm (L)*0,4mm (W) |
| Nhìn xung quanh | 76 (w)*26 (h) mm |