| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| Display Type | Graphic LCD |
|---|---|
| Display Color | Monochrome |
| Working Voltage | 5.0V |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Color Mode | yellow green film - positive display |
| FPC | 16PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
| Giao diện | Giao diện SPI 4 dòng |
| Loại hiển thị | LCD |
| Driver Ic | AIP31108, AIP31107 |
|---|---|
| V Dd | 5v |
| Storage Temperature | -30°C to 80°C |
| Interface | MCU 8-bit Parallel |
| Type | Graphic |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| VDD | 3.3v |
|---|---|
| Khu vực xem hiển thị | 66,0(W)* 32,7(H)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Số FPC | 26pin |
| Giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Khu vực hoạt động | 30,57(W)* 22,76(H)mm |
| Kích thước | 35,65(W)* 32,50(H)* 4,10(T) mm |
| kích thước mô-đun | 211,1(H) x 126,5(V) x (5,9)(T) mm |
| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/64, Độ lệch 1/7 |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Đầu nối | Loại ổ cắm 10 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước phác thảo | 63,0(W)* 42,5(H)* 5,0(T) mm |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2,42 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước va | 59(W)* 32(H) mm |
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |