| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| Giao diện | MCU 8//16 BIT RGB 16/18BIT |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+60 |
| Kiểu | Màn hình LCD IPS TFT |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Số pixel | 240 (H)×320(V) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 đến 80 độ C |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 42,72*60,26*2,30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 độ C |
| Chế độ hiển thị | TFT |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Màn hình chạm | Không. |
| Đang xem | Toàn cảnh |
| Số PIN | 24 mã PIN |
| Gam màu | RGB 100% |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Tiêu thụ điện năng | 30W |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Loại giao diện | Rgb |
| Khu vực hoạt động | 95,04 (W) × 53.856 (v) mm |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED | 50000 giờ |
| Độ sáng | 250 nits |
| Sản phẩm | 4.3 inch IPS TFT màn hình LCD |
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Tính năng hiển thị | Chống ánh sáng, không nhấp nháy, đèn xanh thấp |
| Đèn hậu | dẫn |
| Độ sâu màu sắc | 16,7 triệu màu |
| tên | Màn hình TFT LCD 7 inch |
|---|---|
| Đang xem | 6 giờ |
| Loại nhà cung cấp | OEM/ODM |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Nhìn xung quanh | 154,08 (w) × 85,92 (h) mm |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT 5 inch |
|---|---|
| Tuổi thọ LED | 50.000 giờ |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Khu vực trưng bày | 55,44 (h) x98.64 (v) mm |
| Đèn hậu | 56leds, 160mA, 21,5V |