| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 114.0 (w) hạng 64.0 (h) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | T6963C hoặc EM. |
| Loại giao diện | HDMI, VGA |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Khu vực xem LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) mm |
| kích thước mô-đun | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3,8 (t) mm |
| Lái xe điện áp | 3.7V |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| góc nhìn | 6 giờ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Màn hình chạm | Không. |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Nghị quyết | 128*64pixel |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 3.3V |
| Mô hình IC điều khiển | S6B0724 |
| Loại bảng | Mô-đun LCD STN-LCD |
| Người mẫu | Màn hình LCD |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| Tên | màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Chế độ Polarzer | biến đổi |
| Độ phân giải màn hình | 160x128 Pexels |
| Tỷ lệ tương phản | Thay đổi tùy thuộc vào mô hình |
| Nhiệm vụ | 1/128duty |
| tên | Mô-đun màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 128*64 |
| Nhìn xung quanh | 53,50 x 28,80mm |
| Điểm | 12864 LCM |
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
|---|---|
| Dấu chấm / Độ phân giải | 128 × 64 chấm |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/65D 1/9B, VIcd = 9,8V, Vdd = 3,0V |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ° C đến 70 ° C. |