| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
|---|---|
| Loại hiển thị | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
| cách kết nối | Pin, 13 số |
| Điện áp làm việc | 3.3v |
| Xem góc | 12 giờ |
| IC điều khiển | ST7567 |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| nghị quyết | 128x64 pixel |
| Số FPC | 30pin |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| FPC | 12pin |
| Điện áp | 3.0v |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| tên | Màn hình LCD FSTN đơn sắc phản chiếu |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| Loại hiển thị | LCD COG (Chip trên kính) |
|---|---|
| Nghị quyết | 128 x 64 pixel |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Phương pháp lái xe | nhiệm vụ 1/64, thiên vị 1/9 |
| Nguồn điện | 3.0v |
| Display Type | Graphic LCD |
|---|---|
| Display Color | Monochrome |
| Working Voltage | 5.0V |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Color Mode | yellow green film - positive display |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ đến +70℃ |
|---|---|
| Nghị quyết | 128 x 64 pixel |
| Xem góc | TN |
| Chế độ LCD | FSTN, Tích cực |
| Kích thước xem | 53,50 x 28,80mm |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Đề án lái xe | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Đèn hậu | Đèn LED (màu vàng-xanh) |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| phương pháp ổ đĩa | 1/65Duty 1/9 sai lệch |
| Loại phân cực | truyền qua |
|---|---|
| điện áp hoạt động | 5V |
| Nghị quyết | 160*128 |
| nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Nhìn xung quanh | 101.00 x 82,00mm |