| Kết nối | Đang cắm vào |
|---|---|
| màu đèn nền | đèn nền xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Nghị quyết | 128x64 |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| VDD | 3.3v |
|---|---|
| Khu vực xem hiển thị | 66,0(W)* 32,7(H)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Số FPC | 26pin |
| Giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Khu vực hoạt động | 30,57(W)* 22,76(H)mm |
| Kích thước | 35,65(W)* 32,50(H)* 4,10(T) mm |
| kích thước mô-đun | 211,1(H) x 126,5(V) x (5,9)(T) mm |
| Thời gian đáp ứng | 20ms |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| Loại phân cực | truyền qua |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70℃ |
| IC điều khiển | RA8835 |
| nghị quyết | 128x 64 pixel |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Đầu nối | COG+FPC, 10pin |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
| Tên | Màn hình phân đoạn LCD 7 |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Loại hiển thị | HTN âm tính, lây truyền |
| Hoạt động temp | 0 đến 50 |
| Trình điều khiển IC | AIP31621E |
| tên | Màn hình LCD 2,9 inch |
|---|---|
| Độ sâu màu | đơn sắc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 60 độ C |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | SPI |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |
| Kích thước | 65,8 X 36,8 X 6,2 mm |
|---|---|
| Kích thước xem | 53,0 X 24,6 mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 6:00 |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |