| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| FPC | 34PIN |
| Loại LCD | STN (màu xanh), Âm |
| Loại giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| loại đèn nền | dẫn |
|---|---|
| kết nối | VGA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | TN |
| Thời gian đáp ứng | 3 mili giây |
| VOP | 5V |
|---|---|
| Xem khu vực | 54 (w)* 43 (h) mm |
| Đầu nối | Cob+pin, 36 số |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Loại LCD | TN, tích cực |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30 đến +80oC |
| Kích thước màn hình | 58(H)*41.56(W)*4.5(T)mm Hoặc Kích thước tùy chỉnh |
| Chế độ hiển thị | tích cực, chuyển tiếp |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Đề cương mô-đun | 120,7 (H) x 57,08(V) x 3,10(MAX)(T) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,6 inch |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Bản vẽ phác thảo | Theo bản vẽ phác thảo được thôn tính |
|---|---|
| cao độ pixel | 0,7*0,7mm |
| Hiển thị | OLED |
| Đầu nối FPC | 4pin, hàn |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Name | OLED Display 128X64 SSD1309 |
|---|---|
| Lcd Type | AMOLED |
| Pixel Number | 128*64 |
| Interface | 12c |
| Color | color(round) |
| tên | màn hình cảm ứng tft dung lượng |
|---|---|
| Touth | điện dung |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| luminace | 350cd/m2 |
| Loại | Màn hình cảm ứng LCD |