| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
|---|---|
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Số ghim | 26PIN |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| cao độ pixel | 0,23 * 0,23 (mm) |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 14.10 (w) x 28,82 (h) mm |
| Sự khoan dung chung | +/- 0,2mm |
| Phạm vi kích thước | 1,3 inch |
| Hướng nhìn | 160° |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |
| Durability | Varies, typically between 20,000-100,000 hours |
|---|---|
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Panel Size | 1.54 inch (diagonal) |
| Lcm Interface | I2C |
| Type | OLED |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Thời gian đáp ứng | Ít hơn 0,01 mili giây |
|---|---|
| bảng điều khiển cảm ứng | Oncell Touch |
| Khu vực hoạt động | 35.052 ((W) x17.516 ((H) mm |
| Kích thước | 1,54 inch |
| IC điều khiển LCD | SPD0301ZD |
| Loại giao diện | SPI/I2C |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -20 đến 70 độ C |
| Nghị quyết | 128x64 pixel |
| Khả năng tương thích | Arduino, Raspberry Pi, v.v. |
| Loại phân cực | truyền qua |
| Đèn nền | Đèn LED màu xanh lá cây màu vàng |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO9001: 2008, Rohs |
| Điện áp cung cấp điện | 5V |
| Quan điểm | 6 giờ |
| lái xe điện áp | 5.0 v |
| Kích thước tổng thể | 24,74X16,9X1,42 (mm) |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 0,96 inch |
| Khu vực hoạt động | 21,74X10,86 (mm) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 30pin |