| tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| IC điều khiển | ST7775R |
| loại LCM | 4,3 inch TFT+CTP+PCB-3 |
| góc nhìn | 12 giờ |
| điện áp làm việc | 3.3V |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ +80 |
| Kích thước màn hình | 2.8INCH |
| Các loại tín hiệu | Điện trở 4 dây TP |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | OTA5180A |
| Kích thước LCD | 4,3 inch |
| Màu sắc | 16M Màu sắc |
| Nghị quyết | 480x272 |
| Kích cỡ | 10 "TFT |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | Hx8282a+Hx8696a |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại giao diện | RGB |
| đèn nền | Đèn LED trắng 39-Dies |
| tên | màn hình cảm ứng tft dung lượng |
|---|---|
| Touth | điện dung |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| luminace | 350cd/m2 |
| Loại | Màn hình cảm ứng LCD |
| Màu hiển thị | 16,7 triệu |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 13,3 inch |
| Khu vực hoạt động | 293,76 X 165,24 (mm) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| tên | Màn hình LCD IPS TFT |
|---|---|
| Kích thước phác thảo LCM | 46,00 (w) x40,80 (h) x2.50 (t) mm |
| loại đèn nền | dẫn |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Đèn hậu | 50 nghìn giờ |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| Tên | 3Màn hình LCD TFT 0,5 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Gam màu | RGB |
| Độ phân giải LCD | 544*506 chấm |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích thước bảng điều khiển | 3,6 inch (đường chéo) |
| kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |