| Đề cương mô-đun | 120,7 (H) x 57,08(V) x 3,10(MAX)(T) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,6 inch |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Loại giao diện | LVDS |
|---|---|
| Loại LCD | RTP |
| Kích cỡ | 8,0 |
| Nghị quyết | 1024*768 |
| Kích thước mô -đun | 174,00×136,00×2,45mm |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
|---|---|
| chạm | CTP |
| Màu sắc | 16,7m |
| Phác thảo | 86,80 mm * 56,50 mm * 3,90 mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Xem hướng | 80° / 80° / 80° / 80° (Chế độ xem rộng IPS) |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Screentype | màn hình LCD |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Tên | Màn hình cảm ứng TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Screen_Type | LCD TFT |
| Tỷ lệ hiển thị | 4: 3 |
| Nghị quyết | 240x320 chấm |
| Touth | Điện trở |