| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 128*64 |
| Nhìn xung quanh | 53,50 x 28,80mm |
| Điểm | 12864 LCM |
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| Display Type | Graphic LCD |
|---|---|
| Display Color | Monochrome |
| Working Voltage | 5.0V |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Color Mode | yellow green film - positive display |
| Driver Ic | AIP31108, AIP31107 |
|---|---|
| V Dd | 5v |
| Storage Temperature | -30°C to 80°C |
| Interface | MCU 8-bit Parallel |
| Type | Graphic |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| Polarizer Type | transflective |
|---|---|
| Backlight | Yellow Green LED |
| Panel Type | STN-LCD LCD module |
| Viewing Angle | 6 o'clock |
| Operating Voltage | 3.3V |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ đến +70℃ |
|---|---|
| Nghị quyết | 128 x 64 pixel |
| Xem góc | TN |
| Chế độ LCD | FSTN, Tích cực |
| Kích thước xem | 53,50 x 28,80mm |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| FPC | 12pin |
| Điện áp | 3.0v |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| tên | Mô-đun màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Temp Strorage | -30-80'C |
| Kích thước chấm | 0,55mm (L)*0,4mm (W) |
| Nhìn xung quanh | 76 (w)*26 (h) mm |
| tên | Mô-đun hiển thị LCD 1602 |
|---|---|
| định dạng ảnh | JPG, PNG, BMP |
| Kích thước màn hình | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 ° C. |
| Loại màn hình | STN/ màu xanh, tiêu cực, truyền |