| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
|---|---|
| Dấu chấm / Độ phân giải | 128 × 64 chấm |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/65D 1/9B, VIcd = 9,8V, Vdd = 3,0V |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Nghị quyết | 128*64pixel |
|---|---|
| Điện áp làm việc | 3.3V |
| Mô hình IC điều khiển | S6B0724 |
| Loại bảng | Mô-đun LCD STN-LCD |
| Người mẫu | Màn hình LCD |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+70 |
|---|---|
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | Không có/có RTP/Có CTP |
| Xem góc | Tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình LCD TFT vuông 3.5 inch |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Đơn đặt hàng nhỏ | Đã chấp nhận |
| Đầu nối | Pin hoặc Zebra |
| tình trạng lái xe | 4,5 V |
| Đèn nền LED | trắng |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~+50°C |
| Màu hiển thị | Đen |
| chấm | 128*128 |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
| Loại phân cực | truyền qua |
|---|---|
| điện áp hoạt động | 5V |
| Nghị quyết | 160*128 |
| nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Nhìn xung quanh | 101.00 x 82,00mm |
| Kích thước ngoại hình | 50.0(L) X 40.0(W) X 4.1(T)mm |
|---|---|
| Đề án lái xe | Chu kỳ làm việc 1/96, Độ lệch 1/10 |
| Độ phân giải màn hình | 160*95 |
| Giao diện | MPU (Có thể được tùy chỉnh) |
| Kích thước va | 47,0(L) X 30,0(W)mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Đầu nối | COB+ngựa vằn |
| Hoạt động temp | 0℃-+50℃ |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |