| Name | 7 Segment LCD Display Module |
|---|---|
| Production Capacity | 800000000pieces/Year |
| Connector | COB+PIN |
| Driver IC | HT1623 |
| Voltage | 5.0V |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3,3V (Giá trị điển hình) |
| Chip điều khiển | ST7565R |
| Loại phân cực | biến đổi |
| Trình kết nối giao diện | Giao diện MCU 8080 HOẶC Giao diện MCU 6800 HOẶC Giao diện SPI 4 dòng |
| FPC | 16PIN |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Màu hiển thị | Đơn sắc (Đen và Trắng) |
| Giao diện | Giao diện SPI 4 dòng |
| Loại hiển thị | LCD |
| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 55x23mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Điện áp hoạt động | 3.0~5.0V |
| Chế độ hiển thị | Tích cực |
| Điện áp cung cấp điện | 3-5V |
|---|---|
| Loại phân cực | biến đổi |
| Kích thước bảng điều khiển | Tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Mô-đun LCD TN-LCD |
| Kích thước trực quan | 35,8x36,75mm/tùy chỉnh |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| VDD | 3.3v |
|---|---|
| Khu vực xem hiển thị | 66,0(W)* 32,7(H)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Số FPC | 26pin |
| Giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Khu vực hoạt động | 30,57(W)* 22,76(H)mm |
| Kích thước | 35,65(W)* 32,50(H)* 4,10(T) mm |
| kích thước mô-đun | 211,1(H) x 126,5(V) x (5,9)(T) mm |
| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/65, độ lệch 1/9 |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Khu vực hoạt động | 33,26(W)* 16,62(H)mm |
| Loại giao diện | SPI |
| Đầu nối | 14PIN, loại ZIF |