| Tên | 3Màn hình LCD TFT 0,5 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Gam màu | RGB |
| Công nghệ cảm ứng | RTP |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 164,9x100x6,8 mm |
| Ma trận điểm | 800xRGBx480 |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kết nối | Đang cắm vào |
|---|---|
| màu đèn nền | đèn nền xanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +60°C |
| Nghị quyết | 128x64 |
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/64, Độ lệch 1/7 |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Đầu nối | Loại ổ cắm 10 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước phác thảo | 63,0(W)* 42,5(H)* 5,0(T) mm |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2,42 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước va | 59(W)* 32(H) mm |
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 đến 80 độ C |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 42,72*60,26*2,30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 độ C |
| Chế độ hiển thị | TFT |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Xem hướng | tất cả |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |
| Loại màn hình | Đồ họa |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/65 nhiệm vụ 1/9 thiên vị |
| Tuân thủ Rohs | Đúng |
| tên | Màn hình LCD 128x64 |
|---|---|
| Kích thước | 93mm x 70mm x 12 mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Số FPC | 10pin |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |