| Phân cực | Transmissive |
|---|---|
| năng lực sản xuất | 1000000 PC/năm |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| Điện áp | 5.0v |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Tên | Mô -đun hiển thị phân đoạn LCD |
|---|---|
| Màu nền | Đen |
| Xem hướng góc | 12 giờ |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| VOP | 3V |
| Tên | Màn hình LCD 7 phân đoạn |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Tích cực |
| Góc nhìn | 9 giờ |
| Chế độ ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/8, độ lệch 1/4 |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |
| Tên | Màn hình phân đoạn LCD 7 |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Loại hiển thị | HTN âm tính, lây truyền |
| Hoạt động temp | 0 đến 50 |
| Trình điều khiển IC | AIP31621E |
| Name | 7 Segment LCD Display Module |
|---|---|
| Production Capacity | 800000000pieces/Year |
| Connector | COB+PIN |
| Driver IC | HT1623 |
| Voltage | 5.0V |
| Tên | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3V-5V |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
| Đầu nối | Ghim |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu xanh |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Drive Voltage | 3.0V |
| Customized | Customized |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |