| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| tên | Màn hình LCD màu |
|---|---|
| Kiểu | Và |
| năng lực sản xuất | 1000000 miếng/năm |
| Xem hướng | Góc nhìn đầy đủ, chế độ xem đầy đủ |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| IC điều khiển | HT1623 |
|---|---|
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 80 |
| Phân cực trở lại | Transmissive |
| Tiêu thụ điện năng | 25 watt |
| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn | 178 độ |
| Tính cách | trắng |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| kích thước phác thảo | 58,01*61,38*2,45,41,7*56,16*3,35mm |
| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| tên | màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Từ khóa | Màn hình LCD 2,95 inch |
| IC điều khiển | ST7701S |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~+70 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| Cách thức | VA, hiển thị âm |
| Kiểu | Màn hình LCD FSTN |
|---|---|
| Nguồn cung làm việc | 3,5V |
| Đầu nối | GHIM |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TSD |
|---|---|
| Màu sắc | Thông thường màu đen |
| Kích cỡ | 2,48 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Loại đèn nền | Đèn nền LED |