| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Kiểu | Màn hình VA |
| Số ghim | 49PIN |
| Xem hướng góc | 6 giờ |
| tình trạng lái xe | 5.0 v |
| Độ sáng | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Hướng xem | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Các loại giao diện | SPI / RGB (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Số ghim | 40pin |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |
| Độ sáng bề mặt | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Số ghim | 30Pin |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Nghị quyết | 540x1080 pixel |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Công nghệ | LCD |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| tên | Màn hình TFT LCD 7 inch |
|---|---|
| Đang xem | 6 giờ |
| Loại nhà cung cấp | OEM/ODM |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Nhìn xung quanh | 154,08 (w) × 85,92 (h) mm |
| tên | Mô-đun LCD bánh răng 128x64 |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Xám), Tích cực |
| Kích thước màn hình | 128x64 |
| Điện áp | 3.3V |
| IC điều khiển | UC1701X |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Giao diện | SPI 4 dòng |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
| Xem hướng | 12 giờ |