| Độ chói | 1000 CD/m2 |
|---|---|
| Sự liên quan | ZIF |
| Khu vực hoạt động | 137,47(W) X 77,23(H) (mm) |
| nghị quyết | 1024x600 pixel |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 |
| Màn hình cảm ứng | Điện trở 4 dây (Tùy chọn/Tùy chỉnh) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kết nối | Ghim |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ cảm ứng | RTP |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 164,9x100x6,8 mm |
| Ma trận điểm | 800xRGBx480 |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 1.3 inch |
| Kích thước AA | 23,4(H) x 23,4(V)mm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Số ghim | 19 chân |
|---|---|
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Thiên vị | 1/3 |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Số ghim | 12 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kích cỡ | 1,33 inch |
| Kích thước tổng thể | 36,67(H) X 88,45(V) X 1,61(T) mm |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 3,51 inch |
| Góc nhìn | Góc nhìn toàn màn hình IPS (80/80/80/80) |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |