| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4Nhiệm vụ, 1/3 Độ lệch |
|---|---|
| độ sáng | 250 cd/m2 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Kích thước phác thảo | 48,0(W)* 65,0(H)* 2,8(T) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 đến 80 độ C |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 42,72*60,26*2,30 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 độ C |
| Chế độ hiển thị | TFT |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Xem hướng | tất cả |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp lái xe | " Các con hãy sống trong sự bình an ", 15 / 4 |
| Nền | Màu đen Led trắng |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |
| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| Nghị quyết | 480*272 pixel |
| Đèn nền | 10 đèn LED màu trắng |
| Loại LCD | TFT |
| Tóm tắt LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 mm (t) |
|---|---|
| Kích thước khu vực xem | 165 * (h) * 100 (w) mm |
| nút | Chơi/tạm dừng, âm lượng, trước, tiếp theo |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp, chăm sóc sức khỏe, ô tô, thiết bị gia dụng |
| Giao diện | MCU - Dây SPI 4 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Tùy chỉnh | ủng hộ |
| góc nhìn | Tất cả giờ |
| Kích cỡ | 5,5 inch |
| Kích thước phác thảo LCM | 76,44x135,20x3,31mm |
| Độ chói | 230 cd/m2 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Nghị quyết | 960*240 |