| Xem hướng | 12 giờ |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại LCD | VA, tiêu cực |
| Lái xe IC | NV3041A-01 |
|---|---|
| Độ chói | 400cd/m2 |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích cỡ | 4,3 inch |
| Phác thảo kích thước | 105,46x67,10x3,00mm |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Phác thảo kích thước | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) mm |
| Điện áp | 3.6 v |
| Kết nối | Pin, 40 số |
| Màu sắc | 65K |
|---|---|
| Đang xem | 6:00 |
| màu đèn nền | Trắng |
| Kích thước diện tích có thể nhìn thấy | 43,2mm × 57,6mm |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,30 mm |
| Vật liệu | TFT |
|---|---|
| Giao diện TFT | RGB |
| Đèn hậu Đèn sáng | 300 cd/m2 |
| Pixel sân | 219(H) x 225(V) |
| Số lượng chấm | 1280(RGB)*120 |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Khu vực hoạt động | 36,72×48,96mm |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 1000 CD/m2 |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |