3Màn hình LCD TFT.97 inch IPS Panel với màn hình TFT độ phân giải cao 480x800 pixel
| Kích thước màn hình: | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng: | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển: | IPS |
| Kích thước màn hình: | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng: | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển: | IPS |
| Tên: | 3.5 inch TFT LCD Display Module |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320*480 |
| Đèn nền: | Đèn LED màu trắng |
| Tên: | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành: | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị: | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| tên: | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic: | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt: | 450cd/m2 |
| View Angle Direction: | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type: | Transmissive |
| Backlight Type: | White LEDs |
| Tên: | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3.3V-5V |
| Kho: | -10℃ đến 60℃ |
| Nhiệt độ hoạt động: | 0 ~ 50 |
|---|---|
| Độ chói: | 300 (phút), 450 (Điển hình) |
| Khu vực hoạt động: | 40*75 |
| tên: | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn: | 178 độ |
| Tính cách: | trắng |
| Display Type: | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology: | LED |
| Refresh Rate: | 60 Hz |
| Tên: | Màn hình màn hình LCD TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Khả năng tương thích: | Windows, Mac, Linux |
| Gam màu: | sRGB 100% |
| Khu vực hoạt động: | 95,04 (W) × 53.856 (v) mm |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED: | 50000 giờ |
| Độ sáng: | 250 nits |
| tên: | Màn hình TFT LCD 7 inch |
|---|---|
| Đang xem: | 6 giờ |
| Loại nhà cung cấp: | OEM/ODM |
| Tên: | Màn hình LCD 7 phân đoạn |
|---|---|
| Chế độ hiển thị: | Tích cực |
| Góc nhìn: | 9 giờ |
| Tên: | Mô -đun hiển thị phân đoạn LCD |
|---|---|
| Màu nền: | Đen |
| Xem hướng góc: | 12 giờ |
| tên: | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn: | 178 độ |
| Tính cách: | trắng |
| Name: | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness: | 250 cd/m² |
| Bias: | 1/3 |