| Giao diện | 3line SPI + 18bit RGB |
|---|---|
| Xem hướng | Miễn phí |
| Loại LCD | AMOLED, Thường màu đen |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| độ sáng bề mặt | 250nit |
| Giao diện | 4Dòng SPI |
|---|---|
| Tài xế Lc | ILI9488 |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Giao diện LCM | Giao diện RGB 8 bit |
|---|---|
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Số pixel | 400 × 400 pixel |
| hàng hóa | 1Màn hình LCD TFT tròn 0,6 inch |
| tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Loại bảng | LCD |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Nghị quyết | Độ phân giải cao |
| Độ phân giải LCD | 544*506 chấm |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích thước bảng điều khiển | 3,6 inch (đường chéo) |
| kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TSD |
|---|---|
| Màu sắc | Thông thường màu đen |
| Kích cỡ | 2,48 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Loại đèn nền | Đèn nền LED |
| hàng hóa | Màn hình LCD LCD 3,6 inch |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Định nghĩa giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Ic trình điều khiển | ST72566 |
| tên | màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Từ khóa | Màn hình LCD 2,95 inch |
| IC điều khiển | ST7701S |