| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Từ khóa | 2.8 inch màn hình LCD nhỏ |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | 3 dây 4 dây SPI MCU 8/9/16/18 BIT RGB 6/16/18BIT |
| Phân cảnh kích thước | 107,23mm x 107,23mm x 9.73mm |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT tròn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Loại màn hình | TFT |
| tên | Màn hình LCD màu |
|---|---|
| Kiểu | Và |
| năng lực sản xuất | 1000000 miếng/năm |
| Xem hướng | Góc nhìn đầy đủ, chế độ xem đầy đủ |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| Tên | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3V-5V |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
| Đầu nối | Ghim |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu xanh |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD TN |
|---|---|
| công nghệ | LCD |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10-+60℃ |
|---|---|
| Mô hình IC điều khiển | HT1621 |
| tên | Màn hình LCD 2 chữ số |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ~ 85 |
| DẪN ĐẾN | 3 cái cắm đèn LED |
| tên | Màn hình LCD TFT tròn |
|---|---|
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Khu vực hoạt động | 32.4 (w)* 32.4 (h) mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
| Loại LCD | Màn hình LCD VN |
| Kích thước | tùy chỉnh |