| Nhìn xung quanh | Φ101,52mm |
|---|---|
| Loại LCD | LCD TFT |
| Giao diện LCM | Giao diện BIT MIPI 4 LANE |
| Mô -đun DIPLINE Kích thước | 105.6*109,87*2.13 |
| IC LCD | NV3051F |
| đèn nền | Loại đèn LED bên hông |
|---|---|
| Loại giao diện | SPI |
| Lái xe | ST7789V |
| Vùng hoạt động LCD | 33,48*44,64 |
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+70 |
|---|---|
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | Không có/có RTP/Có CTP |
| Xem góc | Tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình LCD TFT vuông 3.5 inch |
| Vật liệu | TFT |
|---|---|
| Giao diện TFT | RGB |
| Đèn hậu Đèn sáng | 300 cd/m2 |
| Pixel sân | 219(H) x 225(V) |
| Số lượng chấm | 1280(RGB)*120 |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |
| Kích thước tổng thể | 235 × 143 × 6,53 mm |
|---|---|
| Giao diện | RGB |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| tên | Màn hình TFT LCD 7 inch |
|---|---|
| Đang xem | 6 giờ |
| Loại nhà cung cấp | OEM/ODM |
| tùy chỉnh | Hỗ trợ |
| Nhìn xung quanh | 154,08 (w) × 85,92 (h) mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại màn hình | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Kích thước màn hình | 3,5 inch |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ cảm ứng | RTP |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 164,9x100x6,8 mm |
| Ma trận điểm | 800xRGBx480 |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
|---|---|
| Giao diện | RGB+SPI |
| Số pin | 40 chân |
| Sự liên quan | ZIF |
| Màn hình cảm ứng | Không cần chạm, (Có CTP tùy chọn) |