| Kích thước | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Số ghim | 40pin |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
|---|---|
| Số pin | 50 chốt |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | –20℃ Đến +70℃ |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Số ghim | 7 chân |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Giao diện | SPI |
| Kích thước phác thảo | 27,5(H) x 39,0(D) x 11,3(D)mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| FPC | 40PIN |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Trình điều khiển IC | ST7262 |
| Nhiệt độ hoạt động (° C) | -20 ~ 70 |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Nghị quyết | 320 x 240 pixel |
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Số pin | 40 pin |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 |
| Kết nối | ZIF FPC 46mm |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Tên | 3Màn hình LCD TFT 0,5 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Gam màu | RGB |
| Kích thước bảng điều khiển | 5 inch (đường chéo) |
|---|---|
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Độ sáng | 300 cd / m2 |
| Giao diện TFT | RGB |