| Loại nhà cung cấp | Sản xuất |
|---|---|
| Kích thước LCD | 4,0 inch |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Nhìn xung quanh | Φ101,52mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| IC điều khiển | ST7701S |
|---|---|
| Loại hiển thị | Thông thường màu đen |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Kích cỡ | 3.0 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/TD/P PayPal |
| Khả năng cung cấp | 100000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nhiệt độ bảo quản | -30--80 ℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện tử tiêu dùng, thiết bị đeo thông minh, v.v. |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất |
| Nghị quyết | 480 x 480 pixel |
| Xem hướng | Tất cả |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Kích thước | 42,72(W) x 59,46(H) x 2,34(T) |
| Độ chói | 400 cd/m2 |
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Sự liên quan | Trình cắm |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |
| Xem hướng | 80° / 80° / 80° / 80° (Chế độ xem rộng IPS) |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước AA | 30,60(W) x 40,80(H) |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Số pin | 14 chốt |
| Các loại giao diện | SPI 4 dây |
| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |