| ขนาด | 84.0 x 84.0 x 3.05 มม |
|---|---|
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด, IPS |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 Cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 50 พิน |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | –20℃ ถึง +70℃ |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| หมายเลขพิน | 7 พิน |
|---|---|
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขนาดเค้าร่าง | 27.5(ส) x 39.0(V) x 11.3(ล) มม |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| FPC | 40พิน |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | ST7262 |
| อุณหภูมิในการทำงาน(°C) | -20 ~ 70 ℃ |
| โหมดแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ปณิธาน | 320 x 240 พิกเซล |
| ขนาด | 3.5 นิ้ว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ขอบเขตสี | RGB |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 ซีดี/ตรม |
| เชื่อมต่อ | ซิฟ เอฟพีซี 46มม |
| ประเภทหน้าจอ | ทีเอฟที |
| ชื่อ | 3หน้าจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ขอบเขตสี | RGB |
| ขนาดแผง | 5 นิ้ว (เส้นทแยงมุม) |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| จำนวนพิน | 40 พิน |
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |